Kết quả 1 đến 9 của 9
  1. Thần Long Đang Ngoại tuyến
    Administrator
    Thần Long's Avatar
    Thanks
    18

Trước Khi Tham Gia Mu Bá Vương AE Nên Đọc Bài Viết Này

Mình xin giới thiệu với các bạn được biết về giá trị đồ bán ở webshop và đồ săn boss
    Thứ 1: Đồ bán ở webshop
    -Ở web sẽ bán đồ cấp thấp dành cho những người không có thời gian đi săn đồ.sẽ bán những đồ cấp 1 2 3 như đồ đồng,đồ gia,đồ trâu xanh....
    Lưu ý: Chỉ bán đồ 1 dòng hoàn hào nhé
    Sẽ bán tất cả các loại ngọc ép đồ như bles,soul,chaos,life,cre nhưng giá nó sẽ hơi cao 1 chút tránh tình trạng mất giá trong game
    Thứ 2: Đồ kiếm từ săn boss
    -Như các bạn đã biết nếu chỉ bán đồ ở webshop không thì mu nhàm chán ko có cạnh tranh boss thì mất hay trong game vì thế ở webshop bán đồ cấp 1 2 3 thì khi các bạn săn boss vàng và kundun thì BQT sẽ cho drop ra đồ cấp 4 5 6 để các bạn hào hứng hơn khi đi sự kiện.những người đi làm về không có thời gian chơi nhiều muốn vào game giải trí thì cũng có thể nâng cấp đồ mình cao hơn những món đồ ngoài webshop thì cũng có thể mua lại trong game của các bạn đi săn được.
    Mình xin thông báo cho anh em được biết và phân biệt được giá trị của đồ webshop và không webshop để có thêm cạnh tranh cho anh em trong game khi đi săn boss

BQT MU BÁ VƯƠNG
    XIN THÔNG BÁO!!!

2. The Following User Says Thank You to Thần Long For This Useful Post:

ezlink (09-27-2018)

3. moon.net Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    moon.net's Avatar
    Thanks
    0
    uuuuppppppppppppppppppppppppppppppppp

4. Thần Long Đang Ngoại tuyến
    Administrator
    Thần Long's Avatar
    Thanks
    18
    uppppppppp

5. asd1234 Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    asd1234's Avatar
    Thanks
    0
    nhờ ad bỏ LV + HHHT trong webshop bán Đồ 12 3 rồi bán HHHT + LV nữa ít người tham gia B >>> 15k S >>12k hợp lý hơn

6. asd1234 Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    asd1234's Avatar
    Thanks
    0
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp upppppppppppppppppppppppp

7. moon.net Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    moon.net's Avatar
    Thanks
    0
    admin cho minh hoi dot dua top alphates nhung nguoi duoc top da duoc tang gcoin chua vay ad. ma dc thi khi nao la dc chuyen vao tk vay ad

8. Thần Long Đang Ngoại tuyến
    Administrator
    Thần Long's Avatar
    Thanks
    18
    Trích dẫn Gửi bởi moon.net Xem bài viết
    admin cho minh hoi dot dua top alphates nhung nguoi duoc top da duoc tang gcoin chua vay ad. ma dc thi khi nao la dc chuyen vao tk vay ad
    bạn pm qua fb giúp mình nhé
    minh trao hết rồi nhé

9. asd1234 Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    asd1234's Avatar
    Thanks
    0
    nhờ ad bỏ LV + HHHT trong webshop bán Đồ 12 3 rồi bán HHHT + LV nữa ít người tham gia B >>> 15k S >>12k
    hợp lý hơn
    nhờ ad bỏ LV + HHHT trong webshop bán Đồ 12 3 rồi bán HHHT + LV nữa ít người tham gia B >>> 15k S >>12k
    hợp lý hơn
    hợp lý hơn
    nhờ ad bỏ LV + HHHT trong webshop bán Đồ 12 3 rồi bán HHHT + LV nữa ít người tham gia B >>> 15k S >>12k hợp lý hơn

10. Number1 Đang Ngoại tuyến
    Moderators
    Number1's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi asd1234 Xem bài viết
    hợp lý hơn
    hợp lý hơn
    hợp lý hơn
    Như đã giới thiệu khi khai mở Open là sever sẽ có bán đồ cấp thấp trong game nhé . Mục đích để giúp ae có thể có đồ để săn boss nhanh hơn . Nhưng đây toàn bộ là những set đồ cấp thấp và chỉ có 1 op . Trong game có thể kiếm được bạn nhé .
    Theo mình thì những đồ này chỉ để dùng cho các bạn "khởi nghiệp" thôi chứ về sau ko ai dùng đâu .
    Còn lông vũ và HHHT như đã nói là cũng có bán và có giá khá cao tránh làm mất giá trị trong game .