Kết quả 1 đến 7 của 7
  1. Thần Long Đang Ngoại tuyến
    Administrator
    Thần Long's Avatar
    Thanks
    18

Góp Ý Kiến Trước Và Sau Open - Hoàn Thiện Hoàn Hảo Mu Bá Vương

Như Tiêu Đề AE Cần Góp Ý Về Vấn Đề Trong Game Hạy Cmt Bên Dưới Chúng Tôi Xem Và Cùng Quan Điểm Tốt Để Phát Triển Mu Bá Vương Chúng Tôi Sẽ Tiến Hành Làm Cho Các Bạn Nhé

Mu Bá Vương - Thiên Mệnh Anh Hùng
    Vui Lòng Khách Tới Hài Lòng Khách Đi

2. ezlink Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    ezlink's Avatar
    Thanks
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Thần Long Xem bài viết
    Như Tiêu Đề AE Cần Góp Ý Về Vấn Đề Trong Game Hạy Cmt Bên Dưới Chúng Tôi Xem Và Cùng Quan Điểm Tốt Để Phát Triển Mu Bá Vương Chúng Tôi Sẽ Tiến Hành Làm Cho Các Bạn Nhé

Mu Bá Vương - Thiên Mệnh Anh Hùng
    Vui Lòng Khách Tới Hài Lòng Khách Đi
    Chào BQT,
    Tôi muốn chia sẽ với BQT vài vấn đề như sau:
    1. Việc có webshop thì chỉ nên cho thuê đồ cấp 1 - 2 - 3 (Dòng có 2 dòng). Việc này tốt hơn là mua đứt bán đoạn.
    2. Về việc drop items nên là drop đồ theo tỷ lệ box 1 - 2 - 3 - 4 - 5 (Dòng có thể 1 hoặc 2 dòng, random hên xui).
    3. Về tỷ lệ drop Bless, Soul, Chao, Life thì tỷ lệ vừa đủ (không quá khó để đánh cả tiếng đồng hồ mà ko có được 1 viên ngọc)
    4. Về tỷ lệ ép đồ từ 1 - 9 (không quá khó); từ 9 - 13 (đủ để thị trường Bless, Soul, Chaos sôi động)
    5. Về việc săn lông vũ và huy hiệu hoàng tộc nên diễn ra theo mặc định của Game, vì ép được cái cánh như ý cũng ko phải dễ.
    6. Không nên tổ chức đua top trong thời gian ngắn, vì tâm lý chung, ae sẽ ào ạt đua rồi thì người thắng kẻ thua quá nhanh, game mau sụp. Nên là đua TOP 45 ngày, để anh em vào muộn tý vẫn có thể tranh tài.
    Đó là quan điểm của mình, chơi game sẵn sàng đầu tư nhưng không muốn quá nhàm chán.
    Thân.
    Lần sửa cuối bởi ezlink, ngày 09-27-2018 lúc 04:11 PM.

3. The Following User Says Thank You to ezlink For This Useful Post:

Thần Long (09-27-2018)

4. Thần Long Đang Ngoại tuyến
    Administrator
    Thần Long's Avatar
    Thanks
    18
    Trích dẫn Gửi bởi ezlink Xem bài viết
    Chào BQT,
    Tôi muốn chia sẽ với BQT vài vấn đề như sau:
    1. Việc có webshop thì chỉ nên cho thuê đồ cấp 1 - 2 - 3 (Dòng có 2 dòng). Việc này tốt hơn là mua đứt bán đoạn.
    2. Về việc drop items nên là drop đồ theo tỷ lệ box 1 - 2 - 3 - 4 - 5 (Dòng có thể 1 hoặc 2 dòng, random hên xui).
    3. Về tỷ lệ drop Bless, Soul, Chao, Life thì tỷ lệ vừa đủ (không quá khó để đánh cả tiếng đồng hồ mà ko có được 1 viên ngọc)
    4. Về tỷ lệ ép đồ từ 1 - 9 (không quá khó); từ 9 - 13 (đủ để thị trường Bless, Soul, Chaos sôi động)
    5. Về việc săn lông vũ và huy hiệu hoàng tộc nên diễn ra theo mặc định của Game, vì ép được cái cánh như ý cũng ko phải dễ.
    6. Không nên tổ chức đua top trong thời gian ngắn, vì tâm lý chung, ae sẽ ào ạt đua rồi thì người thắng kẻ thua quá nhanh, game mau sụp. Nên là đua TOP 45 ngày, để anh em vào muộn tý vẫn có thể tranh tài.
    Đó là quan điểm của mình, chơi game sẵn sàng đầu tư nhưng không muốn quá nhàm chán.
    Thân.
    cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến
    BQT sẽ xem sét ý kiến của bạn ạ

5. moon.net Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    moon.net's Avatar
    Thanks
    0
    ad cho minh gop y sao minh tai game ve sao vao dang nhap no bao khong dung tai khoanvay ad

6. hanvu6 Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    hanvu6's Avatar
    Thanks
    0
    theo minh` thi nên nâng giá ngọc shop lên ad ơi serve im re ko co ai mua bán gì hết ko khác gi chơi game off ca ad ơi

7. dinhsinhvn Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    dinhsinhvn's Avatar
    Thanks
    0

Add

Trích dẫn Gửi bởi hanvu6 Xem bài viết
    theo minh` thi nên nâng giá ngọc shop lên ad ơi serve im re ko co ai mua bán gì hết ko khác gi chơi game off ca ad ơi
    ADD xem xét có khi bỏ bán các loại ngọc trên web shop để SV sôi động hơn

8. ezlink Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    ezlink's Avatar
    Thanks
    1
    Hi BQT,
    Hơi buồn khi nói điều này, sv đang mất dần người chơi rồi các bạn à, mình nghĩ có lẽ chính sách Game không ổn lắm:

1. Damge/ Def của Boss các loại quá cao và có tý gì đó hơi ảo, nên muốn đi săn thì phải full buff mới đánh đấm được.
    2. Sv quá khó kiếm Ngọc các loại, chỉ trông chờ vào Binh đoàn thỏ, Summer, Chaos Castle, và một vài sự kiện nhỏ lẻ khác. Nên member khó lòng thỏa sức đam mê up đồ/ xay đồ, ... Mah chơi MU ai cũng muốn đồ ngon kể cả người có thời gian nhưng ko nạp/ người ko có thời gian thì chịu nạp card. Sự kiện bố trí hơi rời rạc và bất hợp lý... ví dụ như: Săn phù thủy mà lấy chaos thì hơi chán, thà là cứ như mặc định săn PT là viên B, để ai ko thể tham gia Thỏ Ngọc hay Summer họ còn kiếm được viên B ở nơi PT, ...

Mong BQT nên xem lại và điều chỉnh lại chính sách Game, các bạn có thể mở sv mới, sau thời gian ngắn sát nhập cũng được, nhưng điều quan trọng là sv không có mua bán thì sv đó đã chết...

Thân